โครงการช่วยเหลือประชาชนผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อน ไร้ที่พึ่งและด้อยโอกาส ประจำปี 2567
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 นายสมบูรณ์ ทูลบุญลินทร์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราช นายพณัฐพงษ์ ซอกิ่ง รองนายก อบต. นายสมหมาย วันกิ่ง รองนายก อบต. นายทองคูณ พูนผล ส.อบต. ม.11 นายจำนงค์ พึ่งเกิดผล ประธานศูนย์ส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ คนพิการและผู้ด้อยโอกาสตำบลสะแกราช พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ดำเนินโครงการช่วยเหลือประชาชนผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อน ไร้ที่พึ่งและด้อยโอกาสตำบลสะแกราช ประจำปี 2567 โดย ได้รับการสนับสนุนชุดอุปโภค-บริโภค จาก "ร้านไซเลอร์มาร์ท" เพื่อช่วยเหลือบรรเทาความเดือดร้อนให้กับครอบครัวนายปรัชญา บุษย์ดี พ่อเลี้ยงเดี่ยวที่อาอาศัยพึกพิงในเขตตำบลสะแกราช
อัพเดทเมื่อ : 25-07-2024 14:22:20