โครงการปลุกเสกให้ขลัง ก่อนคืนสู่สังคม ณ วัดบ้านห้วยสะแกราช
วันที่ 15 กรกฎาคม 2567 นายกสมบูรณ์ ทูลบุญลินทร์ เข้าร่วมโครงการเสกให้ขลัง ก่อนคืนสู่สังคม ณวัดบ้านห้วยสะแกราช เพื่อนำผู้ติดยาเสพติด มาบำบัดโดยใช้หลักธรรมคำสอนของสัมมาสัมพุทธเจ้า ให้เป็นผู้ละ เลิกยาเสพติด ก่อนคืนสู่สังคม โดย นายสุรพันธ์ ศิลปสุวรรณ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา เป็นประธานเปิดโครงการ
อัพเดทเมื่อ : 15-07-2024 10:25:28