กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗
วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสมบูรณ์ ทูลบุญลินทร์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราช มอบหมายให้ นายสมหมาย วันกิ่ง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราช และพนักงานส่วนตำบล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุลศล ถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่ม จุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ณ ที่ว่าการอำเภอปักธงชัย
อัพเดทเมื่อ : 04-06-2024 18:31:45