"กิจกรรมส่งเสริมการออกกำลังกาย"
วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 นายกฤษณธร เลิศสำโรง นายอำเภอปักธงปัก หัวหน้าส่วนราชการ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสะแกราช ข้าราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ ผู้นำชุมชน ร่วมกิจกรรมส่งเสริมการออกกำลังกาย เพื่อเป็นการสนองนโยบายรัฐบาลและส่งเสริมให้ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพและใช้เวลาให้เกิดประโยชน์ อีกทั้งยังเป็นตัวอย่างให้แก่เด็ก เยาวชน
อัพเดทเมื่อ : 04-06-2024 17:14:27